இன்றைய ராசி பலன் 23/01/2021 சனிக்கிழமை.

மேஷம் ♈
துறவு நிலையில் உள்ள ஒருவரின் தெய்வீக சிந்தனை உங்களுக்கு ஆறுதலையும் சவுகரியத்தையும் கொடுக்கும். நீங்கள் யாருடனும் ஆலோசிக்காமல் இன்று பணத்தை முதலீடு செய்யக்கூடாது. குடும்பத்தில் புதிய முயற்சி தொடங்க ஏற்ற நாள். அது பெரிய வெற்றியாக அமைய மற்றவர்களின் உதவியைப் பெற்றிடுங்கள். உங்கள் துணையை நீங்கள் உயிருக்கும் மேலாக நேசிக்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் உணர்வீர்கள். பயணத்துக்கு மிக நல்ல நாள் அல்ல. உங்களுக்கும் துணைவருக்கும் இடையில் நிச்சயமாக நம்பிக்கை குறைவு ஏற்படும். இது திருமணத்தில் சிக்கலை ஏற்படுத்தும். உங்கள் மனைவியுடன் ஒரு மெழுகுவர்த்தி ஒளியில் இரவு உணவு ஒரு வாரத்திற்கு உங்கள் சோர்வை நீக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 6️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
ரிஷபம் ♉
இன்றைக்கு உடல்நலம் மிகச் சரியாக இருக்கும். பாதுகாப்பான முதலீட்டில் முதலீடு செய்தால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம். உங்கள் வீட்டு சூழ்நிலையில் மாற்றங்கள் செய்வதற்கு முன்பு, எல்லாவற்றையும் நீங்கள் ஏற்றுக் கொண்டீர்களா என்பதை உறுதி செய்யுங்கள். உங்கள் காதலை புதியதைப் போல மதிப்புமிக்கதாக ஆக்கிடுங்கள். நாள் முடிவில், இன்று நீங்கள் உங்கள் வீட்டின் மக்களுக்கு நேரம் கொடுக்க விரும்புவீர்கள், ஆனால் இந்த நேரத்தில், உங்கள் வீட்டிற்கு நெருக்கமான ஒருவருடன் நீங்கள் வருத்தப்படக்கூடும், மேலும் உங்கள் மனநிலை பாதிக்கப்படலாம். இந்த நாள் உங்கள் திருமண வாழ்வில் தனிச்சிறப்பான நாளாக இருக்கும். இன்று மிக அசாதாரண விஷயம் ஒன்று நடக்கும். மாணவர்கள் பலவீனமான விஷயத்தைப் பற்றி இன்று தங்கள் ஆசிரியரிடம் பேசலாம். குருவின் ஆலோசனை அந்த விஷயத்தின் சிக்கல்களைப் புரிந்துகொள்ள உதவும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மிதுனம் ♊
வெளிப்புற வேலைகள் உங்களுக்கு ஆதாயம் தரும். கோட்டையைப் போன்ற வாழ்க்கை முறையில் காதலும், எப்போதும்ம பாதுகாப்பை பற்றி கவலைப்படுவதும் மனதை பாதிப்பதால், அது உடலைத்தான் பாதிக்கும். உங்களை பதற்றமானவராக அது ஆக்கிடும். நாளில் பொழுதைக் கழிக்கும் முறை மற்றும் பொழுதுபோக்கில் அதிகம் செலவிடுதலில் ஜாக்கிரதையாக இருங்கள். இளைஞர்களை உள்ளடக்கிய செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு கொள்ள நல்ல சமயம். எல்லைகளற்றது காதல், தடைகளற்றது காதல் என்பதை நீங்கள் கேள்விப்பட்டிருப்பீர்கள்.ஆனால் அதனை நீங்கள் அனுபவித்து உணரும் நாளிது. சமூக மற்றும் ஆன்மிக நிகழ்ச்சிகளுடன் இந்த நாள் இனிமையாக இருக்கும். இன்று, உங்கள் வாழ்க்கை துணை கற்கண்டை விட இனிமையானவர் என்று உணருவீர்கள். உங்கள் வீட்டின் உறுப்பினர்களில் ஒருவர் இன்று காதல் தொடர்பான விசியங்கள் உங்களிடம் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடும். நீங்கள் அவர்களுக்கு நன்மைகளை அறிவுறுத்த வேண்டும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கடகம் ♋
பணிவான நடத்தை பாராட்டப்படும். பலர் உங்களை வாயார பாராட்டுவார்கள். இன்று உங்கள் நகரகூடிய சொத்து திருட்டு போக கூடும், இதனால் உங்களால் முடிந்தவரை கவனித்து கொள்ளவும். குடும்ப நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் முக்கியமான நிகழ்வுகளுக்கு உகந்த நாள். சிறிய அளவில் அன்பையும் கனிவையும் காட்டி இந்த நாளை விசேஷமானதாக ஆக்குங்கள். இப்போது வரை சில வேலைகளில் பிஸியாக இருந்தவர்கள் தங்களுக்கு நேரம் கிடைக்கக்கூடும், ஆனால் வீட்டில் சில வேலைகள் காரணமாக நீங்கள் மீண்டும் பிஸியாகலாம். தனையே அறியாமல் உங்கள் துணை செய்யும் ஒரு விஷயம் இன்று உங்கள் நாளை மறக்க முடியாததாக்கும். இன்று நீங்கள் கோபத்தில் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களை தீய சொற்களால் பேசக்கூடும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
சிம்மம் ♌
பலன் தரக் கூடிய நாள். நீடித்த நோய்கு நீங்கள் நிவாரணம் காணலாம். உங்கள் வீட்டில் விழா நடைபெறுவதால் இன்று நீங்கள் அதிக பணம் செலவழிக்க வேண்டி இருக்கும் இதனால் உங்கள் அடிப்படை சூழ்நிலை மோசமடையக்கூடும். அபூர்வமாக சந்திப்பவர்களுடன் தகவல் தொடர்பு கொள்வதற்கு நல்ல நாள் ரொமான்சுக்கு உற்சாகமான நாள் – மாலை நேரத்துக்கு ஸ்பெஷலாக ஏதாவது திட்டமிடுங்கள், அதை முடிந்தவரை ரொமாண்டிக்காக ஆக்கிட முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் நேரத்தை வைத்துக் கொள்வது நல்லது, ஆனால் அதே நேரத்தில் உங்களுக்கு இலவச நேரம் கிடைக்கும் போதெல்லாம், உங்கள் நெருங்கியவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வது அவசியம். இன்று உங்கள் திருமண வாழ்க்கை எத்தனை இனிமையானது என்று உணர்வீர்கள். சின்ன வணிகர்கள் அவர்களின் பணியாளர்களை சந்தோஷப்படுத்த இன்று அவர்களுக்கு விருந்து கொடுக்கலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கன்னி ♍
உங்களின் நம்பிக்கை வாசனை மிக்க மலரைப் போல, வாசனை திரவியத்தைப் போல மலரும். பணத்தின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் நன்கு அறிவீர்கள், எனவே இன்று நீங்கள் சேமிக்கும் பணம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் எந்த சிரமத்திலிருந்தும் வெளியேறலாம் அலுவலக வேலையில் அதிக ஈடுபாடு காட்டுவதால், உங்கள் துணைவருடனான உறவு பாதிக்கப்படலாம். தனிப்பட்ட விவகாரங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும். இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். இன்று, இவ்வளவு அற்புதமான துணையை பெற்றது பற்றி நீங்கள் பெருமை கொள்வீர்கள். அமைதியின் உறைவிடம் உங்கள் இதயத்தில் இருக்கும் மற்றும் இதனால் நீங்கள் உங்கள் வீட்டில் நல்ல சூழ்நிலை உருவாக்க முடியும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
துலாம் ♎
நண்பரை தவறாகப் புரிந்து கொள்வதால் விரும்பத்தகாத விளைவுகள் ஏற்படலாம் – எந்த முடிவும் எடுப்பதற்கு முன்பு சமமாக விசாரிக்கவும். மற்றவர்கள் சொல்வதை நம்பி முதலீடு செய்தால், இன்று நிதியிழப்பு வரும் வாய்ப்பு உள்ளது. குடும்ப விவகாரம் மகிழ்வாகவும் ஸ்மூத்தாகவும் இல்லை. உங்கள் துணைவரின் மனநிலை நன்றாக இருப்பதாகத் தெரியவில்லை என்பதால் விஷயங்களை முறையாகக் கையாளுங்கள். உங்கள் வழியில் யார் குறுக்கிட்டாலும் பணிவுடனும் சார்மிங்காகவும் இருங்கள். உங்கள் சார்மிங் மந்திரத்தின் ரகசியம் மிக சிலருக்கு மட்டுமே தெரியும். உங்களுக்கு இன்று உங்கள் துணை போதுமான கவனத்தை உங்களுக்கு உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கும் கொடுக்காத்தால் உங்களுக்கு வருத்தம் ஏற்படும். பயணத்தின் பொது எதாவது பிரபலங்களுடன் எதிர்பாராத சந்திப்பு உங்களுக்கு நல்ல அனுபவம் வாய்ந்ததாக இருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 6️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
விருச்சிகம் ♏
நீங்கள் இன்று சுறுசுறுப்பைக் காணலாம். உங்கள் உடல்நலம் இன்று உங்களை முழுமையாக ஆதரிக்கும். இன்று, எந்தவொரு கடனாளியும் கேட்காமல் உங்கள் வங்கியில் பணத்தை போடலாம், அதைப் பற்றி தெரிந்துகொண்டதும் உங்களுக்கு ஆச்சரியமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கும் குடும்பத்தினரின் உதவியால் உங்கள் தேவைகள் கவனிக்கப்படும். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று மிக அழகாக பூத்து குலுங்கும். இப்போது வரை சில வேலைகளில் பிஸியாக இருந்தவர்கள் தங்களுக்கு நேரம் கிடைக்கக்கூடும், ஆனால் வீட்டில் சில வேலைகள் காரணமாக நீங்கள் மீண்டும் பிஸியாகலாம். மன ரீதியாக இணை பிரியாத ஜோடிகளான பின் உடல் ரீதியான நெருக்கம் மேலும் இன்பம் தரும். நல்ல ஆரோக்கியத்திற்கு நல்ல தூக்கம் மிகவும் முக்கியம்; நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் தூங்கலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 8️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
தனுசு ♐
உங்களின் அதிக நம்பிக்கையை நல்ல வகையில் இன்று பயன்படுத்துங்கள். இடைவிடாத வேலை நிறைந்த நாளிலும் சக்தியை சேர்த்துக் கொள்ள உங்களால் முடியும். சிறிய அளவிலான தொழில்களைச் செய்பவர்கள் இன்று அவர்களின் நெருக்கமான எந்தவொரு ஆலோசனையையும் பெறலாம், இது அவர்களுக்கு நிதி ரீதியாக பயனளிக்கும். வீட்டின் எந்தவொரு உறுப்பினரின் நடத்தை காரணமாக, நீங்கள் தொந்தரவு செய்யப்படலாம். நீங்கள் அவர்களிடம் பேச வேண்டும். துணைவருடன் வெளியில் செல்லும்போது ஒழுக்கமாக நடந்து கொள்ளுங்கள். இன்று நீங்கள் உங்கள் வீட்டில் சிதறியுள்ள பொருட்களை ஒழுங்கு படுத்த திட்டமிடுவீர்கள், ஆனால் இன்று உங்களுக்கு ஓய்வு நேரம் கிடைக்காது. உங்கள் துணையில் சின்ன சின்ன எதிர்பார்ப்பை நிறைவேற்ற தவறினால் அதாவது அவருக்கு பிடித்த உணவை வாங்கி கொடுக்காத்து அல்லது அன்பான அணைப்பை தராத்து போன்ர விஷயங்கள் அவரை காயப்படுத்தும். இன்று உங்கள் மனைவி உங்களுக்காக வீட்டில் ஏதவது ஆச்சரியமான உணவு செய்யக்கூடும், இதனால் உங்கள் அன்றய சோர்வு மறந்துவிடும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மகரம் ♑
உங்கள் பரந்த மனது மற்றும் சகிப்புத்தன்மையை ஒரு நண்பர் சோதிக்கக் கூடும். ஒவ்வொரு முடிவு எடுக்கும்போதும் உங்கள் நிலையை விட்டுக் கொடுக்காமல் இருக்கவும், நியாயமாக இருக்கவும் கவனம் செலுத்த வேண்டும். ஊகங்களால் லாபம் கிடைக்கும். உபரியாக கிடைத்த நேரத்தை குழந்தைகளுடன் செலவிடுங்கள் – அதற்காக வழக்கத்தைவிட கொஞ்சம் மாறியும்கூட போகலாம். ரொமாண்டிக் எண்ணங்களை வெளிப்படுத்தாதீர்கள். நீங்கள் நேரத்தை வைத்துக் கொள்வது நல்லது, ஆனால் அதே நேரத்தில் உங்களுக்கு இலவச நேரம் கிடைக்கும் போதெல்லாம், உங்கள் நெருங்கியவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வது அவசியம். தவறான கருத்து பரிமாற்றத்தால் இன்று தொல்லைகள் ஏற்படலாம். ஆனால் ஒன்றாக அமர்ந்து பேசி அதனை தீர்க்கலாம். பணித்துறையில் இன்று அதிகமான வேலையின் காரணத்தால் உங்களுக்கு கண் தொடர்புடைய பிரச்சனைகள் வரக்கூடும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கும்பம் ♒
ஜாலியாக இருக்க வெளியில் செல்வோருக்கு முழு ஆனந்தமும் மகிழ்ச்சியும் கிடைக்கும். ஒரு தேவையற்ற நபர் இன்று உங்கள் வீட்டிற்கு வரக்கூடும், இதன் காரணமாக நீங்கள் அடுத்த மாதத்திற்கு ஒத்திவைத்த வீட்டின் அந்த பொருட்களுக்கு நீங்கள் செலவிட வேண்டியிருக்கும். நெருங்கிய உறவினர்கள் அல்லது நண்பர்களிடம் இருந்து நல்ல செய்தியுடன் இந்த நாள் தொடங்கும். ரொமாண்டிக் எண்ணங்களை வெளிப்படுத்தாதீர்கள். இப்போது வரை சில வேலைகளில் பிஸியாக இருந்தவர்கள் தங்களுக்கு நேரம் கிடைக்கக்கூடும், ஆனால் வீட்டில் சில வேலைகள் காரணமாக நீங்கள் மீண்டும் பிஸியாகலாம். அவர்/அவளின் பிறந்த நாளை மறத்தல் போன்ற விஷயத்துக்காக உங்கள் மேல் கோபத்தில் இருக்கலாம். ஆனால் மாலையில் அந்த ஊடல் மறையும். இன்று நீங்கள் உங்கள் பழைய தவறுகளை உணருவீர்கள் மற்றும் உங்கள் மனம் வருத்தம் அடையும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மீனம் ♓
விதியை நம்பி இருக்காதீர்கள். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை இம்ப்ரூவ் பண்ண முயற்சி செய்யுங்கள். ஏனென்றால் அதிர்ஷ்ட தேவதை ரொம்பவும் சோம்பேறி, ஒருபோதும் உங்கலிடம் வராது. ஆரோக்கியத்தை மீட்டெடுக்க உங்கள் எடையைக் கட்டுப்படுத்தி, மீண்டும் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும். இன்று உங்கள் பணியிடத்தில் சகஊழியர்கள் உங்கள் விலை மதிப்புமிக்க பொருட்கள் திருட வாய்ப்புள்ளது, இதனால் இன்று உங்கள் பொருட்களை கவனமாக வைத்துக்கொள்ளுங்கள். குடும்பத்தில் ஆதிக்கம் காட்டும் போக்கை மாற்றிக் கொள்ள வேண்டிய நேரம் இது. அவர்களுடன் நெருக்கமாக ஒத்துழைத்து வாழ்வில் ஏற்றத் தாழ்வுகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். உங்கள் போக்கு மாறியிருப்பதால் அவர்கள் எல்லையில்லா ஆனந்தம் கொள்வார்கள். காதலரின் முந்தைய கருத்து வேறுபாட்டை நீங்கள் மன்னிப்பதன் மூலம் உங்கள் வாழ்வை அர்த்தம் உள்ளதாக்கிக் கொள்வீர்கள். முக்கியமான வேலைகளில் நேரம் ஒதுக்கததால் மற்றும் இன்று வீணான பணிகளில் நேரத்தை செலவிடுவது உங்களுக்கு ஆபத்தானது. இன்று போல் என்றுமே உங்கள் திருமண வாழ்வு என்றுமே இந்த அளவுக்கு இனித்ததில்லை. உங்கள் எதிர்காலத்தைத் திட்டமிடுவதற்கான சரியான நாள், ஏனெனில் உங்களுக்கு சில தருணங்கள் ஓய்வெடுக்கும். ஆனால் உங்கள் திட்டங்களை நடைமுறையில் வைத்திருங்கள், விமான நிலையத்தை இணைக்க வேண்டாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 9️⃣
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚