ராசிபலன் 22-01-2021 வெள்ளிக்கிழமை.

மேஷம் ♈
மகிழ்ச்சியான செய்தி கிடைக்கலாம். தெரியாத நபரின் ஆலோசனையின் பேரில் எங்காவது முதலீடு செய்தவர்கள், இன்று அவர்கள் அந்த முதலீட்டிலிருந்து பயனடைய வாய்ப்புள்ளது. பிள்ளைகள் படிப்பின் மீது கவனம் செலுத்தி எதிர்காலத்துக்குத் திட்டமிட வேண்டும். அமைதியான தூய்மையான காதலை உணர்ந்திடுங்கள். உங்கள் பாஸ் கவனிப்பதற்கு முன்பு, நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடித்திடுங்கள். நீங்களாக முடிவெடுத்து, தேவையில்லாத செயல்களை செய்தால் இது அப்செட்டாக்கும் நாளாக இருக்கும். நீங்களும் உங்கள் துணையும் உங்கள் திருமண வாழ்கையிலேயே மிக சிறந்த நாளாக இந்த நாளை நினைவில் கொள்வீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
ரிஷபம் ♉
கண்புரை நோய் உள்ளவர்கள் மாசுபட்ட பகுதிக்குச் செல்வதைத் தவிர்க்க வேண்டும். ஏனெனில் புகை உங்கள் கண்களை மேலும் பாதிக்கலாம். முடியுமானால் சூரிய வெளிச்சத்தில் அதிகம் செல்வதைத் தவிர்த்திடுங்கள். இருப்பிடத்துக்கான முதலீடு லாபகரமாக இருக்கும். நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரிடம் மகிழ்ச்சியை காண நீங்கள் ரிலாக்ஸ் பண்ண முயற்சிக்க வேண்டும். வீட்டில் பிரச்சினைகள் எழக் கூடும் – ஆனால் சிறிய விஷயங்களுக்காக துணைவரை குறைசொல்வதைத் தவிர்த்திடுங்கள். உங்கள் கனவுகள் நனவாகி இன்று காதல் பேரின்பம் அள்ளி வழங்கும். இன்று நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கைத்துணைவியாருடன் நேரம் செலவிடுவது மற்றும் அவர்களை சுற்று பயணத்திற்கு அழைத்து செல்ல திட்டமிடுவீர்கள், ஆனால் அவர்களின் உடல் ஆரோக்கியம் காரணமாக செல்ல இயலாது. உங்கள் அண்டை வீட்டார் உங்களை பற்றி உறவினர்களிடம் தவறாக கூறக்கூடும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மிதுனம் ♊
நீங்களாக மருந்து சாப்பிடாதீர்கள், மருந்தை சார்ந்திருக்கும் தன்மை அதிகரித்துவிடும். உங்கள் சகோதர சகோதரிகள் யாரேனும் உங்களிடம் பணம் கடனாக கேட்க கூடும், நீங்கள் அவர்களுக்கு கடன் கொடுப்பீர்கள் இருப்பினும் உங்கள் பொருளதாரத்தில் பாதிப்பு ஏற்படும். வீட்டு வேலை களைப்படையச் செய்யும், மன அழுத்தத்திற்கு அது முக்கிய காரணமாக இருக்கும். உங்கள் குழுவில் செயல்பட்டால் ஸ்பெஷலான ஒருவரின் பார்வையில் படுவீர்கள். எந்த புதிய திட்டத்தையும் எடுப்பதற்கு முன்பு இரண்டு முறை யோசிக்கவும். நீங்கள் வெளியே சென்று பெரிய இடங்களில் இருப்பவர்களுக்கு சமமாக செயல்பட வேண்டும். இன்று உங்கள் துணையின் மேல் இன்னும் அதிகமாக காதல் வசப்படுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கடகம் ♋
முடியுமானால் நீண்டதூர பயணத்தை தவிர்த்திடுங்கள். நீங்கள் பலவீனமாக இருப்பதால், பயணம் மேலும் பலவீனத்தை ஏற்படுத்தும். இன்று, ஒரு எதிர் பாலினத்தின் உதவியுடன், நீங்கள் வணிகத்தில் அல்லது வேலையில் நிதி நன்மைகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது இன்று உங்கள் வீட்டிலும், வீட்டைச் சுற்றியும் சில பெரிய மாற்றங்களை செய்வீர்கள். காதல் வாழ்க்கை நம்பிக்கையை ஏற்படுத்துகிறது. கஷ்டமான பிரச்சினைகளில் இருந்து எளிதாக விடுபட, உங்கள் தொடர்புகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும். வழக்கமக பிஸியான போதிலும் நீங்கள் இன்று உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்க முடியும். ஓய்வு நேரத்தில் நீங்கள் இன்று ஆக்கப்பூர்வமாக ஏதாவது செய்ய முடியும். இன்று வேலையில் உங்களுக்கு சாதகமான நாள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
சிம்மம் ♌
உங்கள் உடல்நலம் இன்று சரியாக இல்லாமல் போவதால் – வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கஷ்டமாக இருக்கும். முதலீடுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. ஆனால் சரியான ஆலோசனையை பெறுங்கள். காதல் – துணையும் பிணைப்பும் அதிகரிக்கும். அன்புக்குரியவரிடம் காதலைப் உணரச் செய்து பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும். இன்று நீங்களும் உங்கள் காதல் துணையும் காதல் கடலில் மூழ்கி முத்தெடுத்து காதலின் உச்சத்தை அடைவீர்கள். இன்றய நாட்களில் உங்களுடைய சில நண்பர்கள் உங்கள் வீட்டிற்கு வரக்கூடும் மற்றும் நீங்கள் அவர்களுடன் நேரம் செலவிடுவீர்கள், இருப்பினும் இந்த நேரத்தில் மது, பிடி போன்ற போதை பொருட்கள் சேவை செய்வது உங்களுக்கு நன்மையாக இருக்காது இன்று, மீண்டும் இன்னொரு முறை உங்கள் துணை மேல் காதல் வசப்படுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கன்னி ♍
இன்றைக்கு உடல்நலம் மிகச் சரியாக இருக்கும். நாளின் பிற்பகுதியில் நிதி நிலைமை மேம்படும். இன்றைக்கு உங்கள் செயல்பாட்டால் உங்களுடன் வாழும் ஒருவர் அதிக எரிச்சலுக்கு ஆளாவார். உங்கள் வார்த்தைகளை சரியாக நிரூபிக்க இந்த நாளில் உங்கள் பங்குதாரருடன் சண்டையிடலாம். இருப்பினும் உங்கள் பங்குதாரர் புரிந்துணர்வைக் காண்பிப்பதன் மூலம் உங்களை அமைதிப்படுத்துவார். நிறைய சாதிக்கும் திறமை உங்களுக்கு உள்ளது – எனவே உங்களைத் தேடி வரும் வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள். உங்கள் நசைச்சுவை உணர்வுதான் மிகப் பெரிய சொத்து. இன்று வேலையில் அனைத்தும் நன்றாகவே இருக்கும். உங்களது மூட் நாள் முழுவதும் சிறப்பாக இருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
துலாம் ♎
சில மனமகிழ் நிகழ்ச்சிக்காக சீக்கிரம் அலுவலகத்தைவிட்டு வெளியே செல்லுங்கள். அதிக சக்தியை செலவிடும் இன்னொரு நாளாகவும், எதிர்பாராத லாபங்கள் கிடைப்பதாகவும் இருக்கும். இன்று உங்களுக்கு புதிய தோற்றம் – புதிய அவுட்பிட் – புதிய நண்பர்கள் அமையலாம். காதலரிடமிருந்து விலகி இருப்பவர்கள் இன்று தங்கள் காதலனை நினைவில் கொள்ளலாம். நீங்கள் காதலருடன் தொலைபேசியில் இரவு நேரங்களில் பேசலாம். சக அலுவலர்களும் மற்றவர்களும் கவலை மற்றும் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துவார்கள். தொடர்புகொள்ளும் நுட்பத்துக்கும், வேலைத் திறனுக்கும் நல்ல பலன் கிடைக்கும். சாதாரண திருமண வாழ்க்கைக்கு இடையில் இன்று மிக இனிப்பான நாள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
விருச்சிகம் ♏
இன்று முக்கிய முடிவுகள் எடுக்கும் நெருக்கடிக்கு சிலர் ஆளாவீர்கள். அது உங்களை டென்சனாகவும் பதற்றமாகவும் ஆக்கும். நீங்கள் வீட்டிற்கு வெளியே வேலை செய்தால் அல்லது படிக்கிறீர்கள் என்றால், உங்கள் பணத்தையும் நேரத்தையும் வீணடிக்கும் நபர்களிடமிருந்து விலகி இருக்க கற்றுக்கொள்ளுங்கள். உங்கள் வீட்டுக் கடமைகளை புறக்கணித்தால் உங்களுடன் வாழும் ஒருவர் மன உளைச்சலுக்கு ஆளாவார். காதலில் ஆனந்த பரவசத்தை சிலர் காண்பார்கள். இன்று செய்யும் முதலீடு கவர்ச்சிகரமாக இருக்கலாம். ஆனால் பார்ட்னர்களிடம் இருந்து சில எதிர்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள். தொடர்கொள்ளும் முறைதான் இன்றைக்கு உங்களின் முக்கியமான பலம். இன்று, திருமண பந்த்த்தின் அருமையை பல விதத்திலும் உணருவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
தனுசு ♐
உங்கள் வாழ்வு மகிழ்ச்சியாக இருக்க, பிடிவாத போக்கை கைவிடுங்கள். ஏனெனில் அது நேரத்தைதான் வீணடிக்கும். இன்று நீங்கள் எந்த உதவியும் இல்லாமல் பணம் சம்பாதிக்க முடியும். நண்பர்கள் கூடும் இடங்களில் உங்களின் நகைச்சுவையான இயல்பு உங்களை பிரபலமாக்கும். அன்புக்குரியவரின் நடத்தையில் சந்தேகப் படாதீர்கள். சக அலுவலர்களும் மற்றவர்களும் கவலை மற்றும் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துவார்கள். இன்று நீங்கள் வீட்டின் சிறிய உறுப்பினர்களுடன் ஒரு பூங்கா அல்லது வணிக வளாகத்திற்கு செல்லலாம். இன்று மாலை உங்கள் துணையுடன் செலவிடும் நேரம் இன்பமாக அமையும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 2️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மகரம் ♑
மன மற்றும் நன்னெறிக் கல்வியுடன் உடற்கல்வியும் தேவை. அப்போதுதான் எல்லா வகையிலும் வளர்ச்சி அமையும். ஆரோக்கியமான மனம்தான் உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கும் என்பதை நினைவில் வைத்திடுங்கள். பணம் பண்ண புதிய வாய்ப்புகள் கவர்ச்சிகரமாக இருக்கலாம். இன்று உங்கள் வீட்டிலும், வீட்டைச் சுற்றியும் சில பெரிய மாற்றங்களை செய்வீர்கள். அமைதியான தூய்மையான காதலை உணர்ந்திடுங்கள். சகாக்களும் சீனியர்களும் முழு ஒத்துழைப்பு தருவார்கள் என்பதால் அலுவலக வேலை சூடுபிடிக்கும். இன்று நீங்கள் பணியிடத்திலிருந்து வீட்டுக்கு வந்து உங்களுக்கு பிடித்தமான வேலைகள் செய்வீர்கள். இதனால் உங்கள் மனதிற்கு அமைதி கிடைக்கும். உங்களை சுற்றி உள்ளவர்கள் உங்கள் துணை மேலும் அதிகமாக உங்கள் காதல் வசப்பட வைக்க செய்வார்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 2️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
கும்பம் ♒
பலன் தரக் கூடிய நாள். நீடித்த நோய்கு நீங்கள் நிவாரணம் காணலாம். நிதி ரீதியாக, நீங்கள் இன்று மிகவும் வலுவாக இருப்பீர்கள், கிரக நட்சத்திரம் இயக்கம் காரணமாக, இன்று நீங்கள் பணம் சம்பாதிக்க பல வாய்ப்புகள் இருக்கும். குடும்பத்தினர் ஒன்று சேரும்போது நீங்கள் மையமானவராக இருப்பீர்கள். தெளிவாகப் புரிந்து கொள்வதன் மூலம் மட்டுமே உங்கள் மனைவிக்கு நீங்கள் உணர்ச்சிகரமான ஆதரவை அளிக்க முடியும். உங்கள் உங்கள் மன உறுதியால் இன்று ஆபீசில் உங்களது நாள் நல்ல முறையில் கழியும். இன்று நீங்கள் இலவச நேரத்தைப் பயன்படுத்துவீர்கள், கடந்த காலத்தில் முடிக்கப்படாத படைப்புகளை முடிக்க முயற்சிப்பீர்கள். இன்று வேலையில் அனைத்தும் நன்றாகவே இருக்கும். உங்களது மூட் நாள் முழுவதும் சிறப்பாக இருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 9️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🔱🕉️ஹரி ஓம் நம சிவாய🕉️🔱
மீனம் ♓
கஷ்டங்களை சிந்தித்து அதைப் பெரிதாக நினைப்பதால் உங்களின் தார்மிக நம்பிக்கை பலவீனமடையும். பொருளாதாரப் பக்கம் வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் ஒரு நபருக்கு கடன் கொடுத்திருந்தால், இன்று நீங்கள் அந்த பணத்தை திரும்பப் பெறுவீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் புதிய திட்டங்கள் மற்றும் பிளான்கள் குறித்து பெற்றோரின் நம்பிக்கையையும் பெறுவதற்கு இது நல்ல காலம். இன்று நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையின் தொல்லைகளை உங்கள் பங்குதாரருடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புவீர்கள், ஆனால் அவர்கள் தங்கள் பிரச்சினைகளைப் பற்றி உங்களுக்குச் சொல்வார்கள், மேலும் உங்களை மேலும் வருத்தப்படுவார்கள். அபீசில் இன்று அனைத்து வேலையிலும் உங்கள் கை மேலோங்கியிருக்கும். இரவில் அலுவலகத்திலிருந்து வீட்டிற்கு வரும்போது, ​​நீங்கள் இன்று கவனமாக வாகனம் ஓட்ட வேண்டும், இல்லையெனில் விபத்து ஏற்படலாம் மற்றும் பல நாட்கள் நீங்கள் நோய்வாய்ப்படலாம். இன்று அதிகமாக உண்ட்தலோ அல்லது குடித்த்தாலோ உங்களின் ஒருவருக்கு உடல் நல கோளாறு ஏற்படலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚