வாக்கு எண்ணிக்கையை நிறுத்துங்கள்! அமெரிக்க அதிபர் ட்ரம்ப் மிரட்டல்

அனைத்து வாக்கு எண்ணும் நடவடிக்கைகளும் நிறுத்தப்பட வேண்டும். நாங்கள் இதற்கு எதிராக உச்ச நீதிமன்றம் செல்வோம் என்று அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப் மிரட்டும் தொனியில் தகவல் வெளியிட்டுள்ளார்.

அமெரிக்க அதிபர் தேர்தலில் தற்போது முடிவுகள் வெளியாகிக் கொண்டிருக்கிறது. 270 இடங்களை கைப்பற்றினால் வெற்றி என்ற நிலையில் ஜனநாயக கட்சி வேட்பாளர் பிடன் 238 இடங்களை கைப்பற்றி முன்னிலையில் இருக்கிறார். குடியரசு கட்சி வேட்பாளர் ட்ரம்ப் 213 கைப்பற்றியுள்ளார்.

குடியரசுக் கட்சியின் பிரச்சாரத்திற்கு ஒரு பெரிய ஊக்கமாக, அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஓஹியோ, டெக்சாஸ் மற்றும் புளோரிடா ஆகிய முக்கியமான மாநிலங்களை வென்றுள்ளார்.

ட்ரம்ப் தற்போது அமெரிக்க ஜனாதிபதி போட்டியின் மற்றொரு முக்கியமான மாநிலமான ஜார்ஜியாவிலும் முன்னிலை வகிக்கிறார்.

புளோரிடா (29), ஓஹியோ (18) மற்றும் பென்சில்வேனியா (16) ஆகியவை எந்த ஊசலாடும் மாநிலங்களுக்கும் அதிகபட்ச தேர்தல் வாக்குகளைப் பெற்றுள்ளன.

தேர்தல் முடிவுகள் வெளிவந்துக் கொண்டிருக்கும் நிலையில் “நாங்கள் விஸ்கான்சின் வெற்றி பெற்று உள்ளோம். அவை அனைத்தும் எங்களுக்குத் தேவையில்லை. இது போன்ற எதையும் யாரும் இதுவரை பார்த்ததில்லை. பென்சில்வேனியா கூட நெருங்கவில்லை … இது அமெரிக்க பொதுமக்கள் (மெயில்-இன் வாக்குச்சீட்டில்) ஒரு மோசடி. நாங்கள் அமெரிக்க உச்ச நீதிமன்றத்திற்கு செல்வோம். ‘அனைத்து வாக்குகளும்’ நிறுத்தப்பட வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம், ”என்று டொனால்ட் ட்ரம்ப் கூறி உள்ளார்.

“அமெரிக்க மக்கள் அளித்த மகத்தான ஆதரவுக்கு நான் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். முதல் பெண்மணி, வி-பி பென்ஸ் மற்றும் அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன்.

நாங்கள் ஒரு பெரிய கொண்டாட்டத்திற்கு தயாராகி கொண்டிருந்தோம், திடீரென்று அது நிறுத்தப்பட்டது. அத்தகைய வாக்கு. அத்தகைய வெற்றி. புளோரிடா, ஓஹியோ டெக்சாஸ் போன்ற மாநிலங்களை நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை. நாங்கள் வட கரோலினாவின் ஜார்ஜியாவை வென்றுள்ளோம். அவர்களால் எங்களைப் பிடிக்க முடியாது என ட்ரம்ப் கூறி உள்ளார்.

இதேவேளை, எதிர் கட்சிகள் சதி செய்துள்ளதாக ட்ரம்ப் டுவிட்டரில் தெரிவித்திருந்த கருத்தினை டுவிட்டர் தளம் நீக்கியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது