நாளை முதல் பாடசாலைகளிற்கு விடுமுறை!

அனைத்து அரச பாடசாலைகளிற்கும் விடுமுறை அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நாளை (13)ஆம் திகதி முதல் எதிர்வரும் 17ஆம் திகதி வரை விடுமுறை அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இது தொடர்பில் கல்வியமைச்சு வெளியிட்ட அறிக்கையில்,

தற்போது தீவில் ‘கோவிட் 19’ பரவுவது குறித்து கல்வி அமைச்சகம் மிகுந்த கவனம் செலுத்தி வருகிறது, தற்போதைய நிலைமை மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்ட சில தவறான செய்திகளின் அடிப்படையில் பெற்றோர்கள், மாணவர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் சில சந்தேகங்களையும் அச்சங்களையும் கொண்டிருப்பதைக் காணலாம்.

மாணவர்கள் சுதந்திரம் மற்றும் தெளிவான மனதுடன் செயல்பட வேண்டும் என்பதால், மாணவர்களின் பாதுகாப்பை அடிப்படையாகக் கொண்டு பாடசாலை கல்வியை செயல்படுத்துவதற்கு உகந்த சூழலை உருவாக்குவது கல்வி அமைச்சின் பொறுப்பாகும்.

அதன்படி, சுகாதார மற்றும் பாதுகாப்பு பிரிவுகளின் வழிகாட்டுதல்களைக் கருத்தில் கொண்டு, அனைத்து பாடசாலைளுக்கு ஒரு வாரம் விடுப்பு வழங்க முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது, அதாவது ஜூலை 13 திங்கள் முதல் ஜூலை 17 வெள்ளி வரை.

இந்த முடிவை அனைத்து தனியார், சர்வதேச பாடசாலைகள் மற்றும் கல்வி வகுப்புகள் பின்பற்ற வேண்டும் என்று கல்வி அமைச்சகம் எதிர்பார்க்கிறது.

இருப்பினும், தபால் மூல வாக்களிப்பு நிலையங்களாக பயன்படுத்தப்படும் பாடசாலைகளை உரிய நாட்களில் திறந்த நிலையில் வைத்திருப்பது மற்றும் அஞ்சல் வாக்களிக்கும் கடமைகளை முறையாக நிறைவேற்றுவது அதிபர்களின் பொறுப்பாகும்.