இன்றைய ராசி பலன்கள் (28/06/2019):

மேஷம்: மேஷ ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாள் ஆகும். குடும்பத்தில் அமைதி தவழும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் வெற்றி அடைவதாக இருக்கும். பெண்களுக்கு இனிமையான நாள் ஆகும். வீட்டிற்கு தேவையான பொருட்கள் வாங்குவீர்கள். பிறந்த வீடுகளில் இருந்து நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். ஒருசிலருக்கு பெண்கள் தான் பிறந்த வீட்டிற்கு சென்று வர வாய்ப்பு உண்டாகும். குழந்தைகளால் ஆதாயம் பெறுவீர்கள். குழந்தை பாக்கியத்தை எதிர்நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையைக் காண்பீர்கள். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த பல காரியங்களை முன்னேற்ற பாதையை நோக்கி செலுத்துவீர்கள். ஆதலால் தொழில் விருத்தி அடையும் மாணவர்களின் கல்வி நிலை மேம்படும். உயர்கல்வியில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றம் நன்றாக இருக்கும். குடும்ப ஒற்றுமை சிறப்பாக இருக்கும்.
ரிஷபம்: ரிஷப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும். பொருளாதாரத்தில் ஏற்றமான சூழ்நிலையைக் காண்பீர்கள். நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த பல காரியங்கள் எளிதில் முடிந்துவிடும். தனவரவு உண்டாக வாய்ப்பு, ஒரு சிலருக்கு சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான வகைகளில் ஆதாயம் உண்டாகும். உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும். மாணவர்களின் கல்வி நிலை சிறப்பாக இருக்கும். உயர் கல்வியை நோக்கி செல்பவர்களுக்கு இணக்கமான சூழ்நிலையை காண்பீர்கள். நீங்கள் எதிர்பார்த்த கல்லூரிகளில் அல்லது பல்கலைக்கழகங்களில் இடம் கிடைக்கும். கல்விக்காக வெளிநாடு செல்ல விருப்பம் உள்ளவர்களுக்கு தங்கள் எண்ணம் ஈடேறப் பெறுவார்கள். பிரிந்த குடும்பங்கள் ஒன்று சேர்வதற்கு வாய்ப்பு உண்டு. கணவன்-மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றத்தைக் காண்பார்கள். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் புதிய வாய்ப்புகளைப் பெறுவார்கள். கூட்டுத்தொழிலில் இருப்பவர்களுக்கு ஏற்றம் உண்டாகும்.
மிதுனம்: மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாள் ஆகும். தன வரவு உண்டாக வாய்ப்பு உண்டு. பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும். பெண்களுக்கு இனிமையான நாள் ஆகும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். வீட்டிற்கு தேவையான பொருட்கள் வாங்குவீர்கள். ஆடை ஆபரணச்சேர்க்கை சேர்வதற்கு வாய்ப்பு உண்டு. நீண்ட கால முதலீட்டு திட்டங்களை பற்றி சிந்தித்து கொண்டிருப்பீர்கள் இவைகளில் வெற்றி பெறுவீர்கள். வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். வெளிநாடுகளில் விசா தொடர்பான காரியங்களை துவக்குவதற்கு இன்று சிறப்பான நாள் ஆகும். மாணவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலை இருக்கும். உயர்கல்வி கற்று கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால், ஆதாயமும் தனவரவும் உண்டாக வாய்ப்பு உண்டு. கூட்டுத் தொழில் செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையை காண்பார்கள். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தரும்.
கடகம்: கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிகச் சிறந்த நாள் ஆகும். நீங்கள் எதிர்பார்த்த பணவரவு கிடைக்கும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தரும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையை காண்பார்கள். வெளிநாடுகளுக்கு வேலைக்குச் செல்வதற்கு முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். தியானத்தால் நன்மை உண்டாகும். உணவு பொருள் மற்றும் அழகுசாதன பொருட்கள் போன்றவற்றில் வேலையில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையை காண்பார்கள். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் சிறப்பான முன்னேற்றம் உண்டு. உயர்கல்வியில் இருப்பவர்களுக்கு மிகுந்த முன்னேற்றம் கிடைக்கும். கூட்டுத் தொழில் செய்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வேலை மாற்றத்திற்கான சிந்தனைகள் மனதை ஆட்கொள்ளும் இவர்களில் வெற்றியும் பெறுவீர்கள்.
சிம்மம்: சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும். பொருளாதார பிரச்சினைகளை திறம்பட சமாளித்து வெற்றி பெறுவீர்கள். புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் உருவாகும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை காண்பார்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றம் ஏற்படும். உத்தியோக உயர்வு மற்றும் ஊதிய உயர்வு தொடர்பான காரியங்களை இன்று துவக்கலாம். குடும்பத்தில் அமைதி தவழும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். குழந்தை பாக்கியத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் வந்து சேரும். இவை தொடர்பான வைத்தியங்களை என்று துவக்கலாம். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை உருவாகும். கல்விக்காக வெளிநாடு சென்று படிப்பை முடித்து வேலைக்காக காத்துக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வேலை கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும்.
கன்னி: கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் பிறந்த நாள் ஆகும். குடும்ப முன்னேற்றம் நன்றாக இருக்கும். பெண்களுக்கு இனிமையான நாள் ஆகும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அன்னியோன்னியமாக இருக்கும். பிரிந்த குடும்பங்கள் ஒன்று சேர்வதற்கு வாய்ப்பு உண்டாகும். பொருளாதாரத்தில் ஏற்றம் பெறுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு உத்தியோக உயர்வு, ஊதிய உயர்வு போன்றவற்றை எதிர்பார்க்கும் நல்ல நாள் ஆகும். வேலை தேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு புதிய வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் ஓரிரு நாட்கள் காலதாமதமாக வாய்ப்புண்டு என்றாலும் வெற்றி கிடைக்கும். மாணவர்கள் கல்வியில் மேல் நிலையை அடைவார்கள். குடும்பத்தில் உள்ள மூத்தவர்களுடன் அனுசரித்து செல்வீர்கள். உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும். ஒரு சிலருக்கு இடமாற்றம் மற்றும் வேலை மாற்றம் போன்றவை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு என்றாலும் அவைகளும் வெற்றிகரமாகவே நடக்கும்.
துலாம்: துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சந்திராஷ்டமம் ஆக இருப்பதால் பிற்பகலுக்கு மேல் நீங்கள் செய்யும் காரியங்களில் சற்று தடங்கலாக வாய்ப்பு உண்டு. எனவே பேச்சிலும், செயல்பாடுகளிலும் நிதானத்தை கைக்கொள்ளவும். உணர்ச்சி வசப்படுவதை தவிர்த்து விடவேண்டும். குடும்பத்தில் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறுசிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டாலும், இறுதியில் நன்மையே விளையும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதமாக வாய்ப்பு உண்டு, என்றாலும் வெற்றிகரமாக முடிந்து விடும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் மற்றும் புதிய ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்து இடுவது போன்றவற்றை இன்று தவிர்த்துவிடுவது நல்லது. மாணவர்கள் கல்வியில் சற்று கூடுதல் கவனத்தை செலுத்த வேண்டியது வரும். உயர் கல்வியை நோக்கி சென்று கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு வாய்ப்புகள் சற்று காலதாமதமாகும் என்றாலும் இறுதியில் வெற்றி கிடைக்கும். வயதானவர்களுக்கு உடல்நலனில் சற்று பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டு விலகும். சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டுள்ளவர்கள் சற்று காலதாமதம் செய்வது நல்லது.
விருச்சகம்: விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றியடையும். வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பை நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கப் பெறுவார்கள். வெளிநாடுகளில் வேலை செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு மீண்டும் அதிக காலம் வெளிநாடுகளில் இருக்கக் கூடிய வாய்ப்புகள் உருவாகும். பொருளாதாரத்தில் சிறிய அளவில் பற்றாக்குறை இருந்தாலும் வெற்றிகரமாக சமாளிப்பீர்கள். குடும்பத்தில் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருந்து வரும். குடும்பத்தில் உள்ளவர்களுடன் சிறு சிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட வாய்ப்புண்டு என்பதால் பேச்சில் நிதானம் தேவை. வெளிநாடு மற்றும் வெளியூர் பிரயாணம் செல்ல நேரிடும் பிரயாணத்தில் ஆதாயம் உண்டாகும். குழந்தை பாக்கியத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். மாணவர்கள் கல்வியில் முன்னேற்றம் மான சூழ்நிலையை காண்பார்கள். கல்விக்காக ஒரு சிலருக்கு வெளிநாடு செல்ல வேண்டிய அல்லது வெளியூர் செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலைகள் ஏற்படும். இவர்களால் வெற்றி உண்டாகும்.
தனுசு: தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாளாகும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை சற்று கூடுதலாக இருந்தாலும், நிர்வாகத்தின் நம்பிக்கையை பெற்றுக் கொள்வீர்கள். புதிதாக வேலை தேடிக்கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வெளியூர் அல்லது வெளிநாடுகளில் வேலை வாய்ப்புகள் கிடைத்து விடும். உத்தியோகத்தில் இடமாற்றத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு இன்று அது தொடர்பான செயல்பாடுகளை துவக்குவதற்கு நல்ல நாள் ஆகும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதமாக வாய்ப்பு உண்டு. சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான வகைகளில் முடிவெடுப்பது சற்று தள்ளிவைப்பது ஆதாயம் தருவதாக இருக்கும். உங்கள் பேச்சிற்கு சமுதாயத்திலும் குடும்பத்திலும் மரியாதையும் மதிப்பும் உண்டாகும். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் முன்னேற்றம் உண்டாகும். உயர் கல்வியை நோக்கி சென்று கொண்டிருப்பவர்களுக்கு பல நல்ல வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். கூட்டுத் தொழில் செய்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை காண்பார்கள்.
மகரம்: மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாளாக பொருளாதாரத்தில் ஏற்றத்தைப் பெறுவீர்கள். கல்வியில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை உண்டாகும் உயர் கல்வி நோக்கி சென்று கொண்டு இருப்பவர்கள் மேன்மை அடைவார்கள். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகளில் வெற்றி கிடைக்கும் உடல் ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருந்து வரும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும் புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் உருவாகும் வெளிநாட்டிற்கு வேலைக்கு செல்வது தொடர்பான முயற்சிகளில் ஈடுபட்டிருப்பவர்களுக்கு சற்று காலதாமதமாக வாய்ப்பு உண்டு. உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை அதிகமாக இருக்கும். என்றாலும் நிர்வாகத்தின் நம்பிக்கையை பெற்று விடுவீர்கள். சுயதொழில் முயற்சிகளுக்கான பல வாய்ப்புகள் உங்கள் கண் முன் வந்து நிற்கும். இவைகளில் வெற்றியும் பெறுவீர்கள். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் மனமகிழ்ச்சியும் ஆதாயமும் உண்டாக வாய்ப்பு உள்ளது. கடன் பிரச்சினை கட்டுக்குள் இருக்கும். ஒரு சிலருக்கு திடீர் பிரயாணங்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு எனினும் இவைகளால் நன்மையே விளையும்.
கும்பம்: கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறப்பான நாள் ஆகும். வாகன வகையில் ஆதாயம் பெறுவீர்கள். பெண்களுக்கு இனிமையான நாளாகும். பிரிந்த குடும்பங்கள் ஒன்று சேர்வதற்கு வாய்ப்பு உள்ளது. வழக்கு போன்றவற்றில் வெற்றி அடைவீர்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் மேலதிகாரிகளுடன் இணக்கமாக செல்வார்கள். நிர்வாகத்தின் நம்பிக்கையை பெறுவீர்கள். உத்தியோக உயர்வு ஊதிய உயர்வு போன்றவற்றிற்கான அடித்தளமான நாளாக இன்று அமையும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் முன்னேற்றத்தைக் காண்பார்கள். உங்கள் தொழிலுக்கு தேவையான முதலீடுகள் கிடைக்கும் நல்ல நாள் ஆகும். நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த பல காரியங்களை வெற்றிகரமாக செய்வீர்கள். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் ஆதாயம் உண்டாகும். உயர்கல்வி கற்று கொண்டிருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை காண்பார்கள். பொருளாதாரப் பிரச்சினைகள் கட்டுக்குள் இருக்கும். திருமணம் போன்ற சுப காரிய நிகழ்ச்சிகளை முன்னெடுப்பது வெற்றியை நோக்கிச் செல்லும். குழந்தைகளால் மன மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.
மீனம்: மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாளாகும். நீங்கள் எடுக்கும் எல்லா முயற்சிகளும் வெற்றி அடையும். குடும்பத்தில் சகோதர சகோதரிகளுடன் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் ஆதாயம் பெறுவார்கள். புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் மன அமைதி தவழும். கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அந்நியோன்யமாக இருக்கும். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகளில் துவக்குவதற்கு வாய்ப்புகள் உண்டாகும். இவைகளில் வெற்றியும் பெறுவீர்கள். வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள். நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். வெளிநாடுகளில் வசித்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் வாகனம் வாங்குவது தொடர்பான சிந்தனைகளை ஏற்படும். குழந்தைகளைப் பற்றிய கவலைகள் கூடுதலாக இருக்கும். அவர்களின் கல்வி நிலை மேம்படும். உயர் கல்வியை நோக்கி சென்று கொண்டிருப்பார்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலை அடைவார்கள். கல்விக்காக வெளிநாடு செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலைகள் ஏற்படலாம். அவைகளில் வெற்றியும் பெறுவீர்கள்.
உங்கள் கருத்தை