இன்றைய இராசிபலன் திங்கள் கிழமை (24/05/2019)

மேஷம்
மேஷ ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக செல்லும் எதிர்பார்த்த தனவரவு உண்டாகும். சொத்துக்கள் வாங்குவது வாகனங்கள் வாங்குவது விற்பது தொடர்பான வகைகளில் லாபம் கிடைக்கும். குடும்பத்தில் கணவன் மனைவியிடையே சிறு சிறு வாக்கு வாதங்கள் ஏற்பட்டாலும், நன்மையில் முடியும். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வேலையில் நல்ல பெயர் கிடைக்கும். மேல் அதிகாரிகளின் பாராட்டுகளை பெற்று வரும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றியடையும் சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு முன்னேற்றம் தரும். இணையும் இனிமையான நாள். திருமணம் போன்ற சுபகாரிய நிகழ்ச்சிகள் வெற்றியடையும் கிடைக்கக்கூடிய சிறந்த நாளாகும்.
ரிஷபம்
ரிஷப ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாள். குடும்பத்தில் மனைவி மற்றும் குழந்தைகளுடன் அதிக நேரம் செலவு செய்ய முடியாமல் போகலாம். இதனால் கணவன் மனைவியிடையே சிறு சிறு வாக்கு வாதங்கள் ஏற்பட்டாலும், இறுதியில் சுபமாகவே முடியும். புது தொழில் முயற்சிகளை தள்ளி வைப்பது நல்லது. உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை அதிகரித்தாலும், வெற்றிகரமாக அவற்றை எதிர்கொண்டு சாதிப்பீர்கள். திருமணம் மற்றும் சுப காரிய முயற்சிகளில் சிறு தொய்வு இறுதியில் வெற்றி கிடைக்கும். கலைத்துறையில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல பெயரை எடுக்கும் காலம் ஆகும். பற்றாக்குறை இருந்தாலும், தன வரவுக்கு வழி உண்டு. உங்களுடைய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதம் ஆனாலும் இறுதியில் வெற்றியில் முடியும்.
மிதுனம்
மிதுன ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நாளாக இருக்கும். பணம் வரும். சுபகாரிய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதம் ஆனாலும், இறுதியில் வெற்றி கிடைக்கும். உடல்நலத்தில் வயதானவர்களுக்கு சிறுசிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டு விலகும். சொந்தத் தொழில் செய்வது அல்லது வேலையில் இடமாற்றம் போன்றவற்றை பற்றி அதிகமாக சிந்திப்பீர்கள். உங்களுடைய முயற்சிகள் வெற்றியில் முடியும். வெளிநாடுகளில் வசிப்பவர்களுக்கு வேலையில் நல்ல முன்னேற்றம். எதிர்பார்த்த மேல் அதிகாரிகளின் ஆதரவுகள் போன்றவை கிடைக்கும். கல்வியில் நல்ல முன்னேற்றம் உண்டு.
கடகம்
கடக ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய தினம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் கோபத்தை குறைத்து குணத்தை கைக்கொள்ளுங்கள். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களின் காரியங்களுக்காக உங்கள் பணத்தையும் நேரத்தையும் செலவு செய்யவேண்டி வரலாம். இவற்றில் சற்று முன் எச்சரிக்கையுடன் இருப்பது நல்லது. சிறிதளவு பற்றாக்குறை இருந்தாலும், அவைகளை திறம்பட சமாளிப்பீர்கள். காதல் வயப்பட்டு இருப்பவர்களுக்கு எதிர் பாலினத்தின் மேல் சந்தேகம் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு என்பதால் தீர விசாரிப்பதே மெய் என்பதை மனதில் நிறுத்தவும். மற்றபடி கணவன் மனைவி உறவு பிற்பகலுக்கு மேல் நன்றாக இருக்கும். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு புதிய பிரச்சனைகள் வந்து மறையும். வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு சற்று பணிச்சுமை இருந்தாலும் வெற்றி நிச்சயம். மாணவர்களின் கல்வி மேம்படும். இருந்தாலும் கூடுதல் கவனத்துடன் படிப்பது நல்லது குறிப்பாக பொறியியல் மருத்துவம் போன்ற துறைகளில் படிப்பவர்களுக்கு கூடுதல் கவனம் தேவை.
சிம்மம்
சிம்ம ராசி நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாள் ஆகும். குடும்பத்துடன் வெளியில் சென்று வருவீர்கள். கணவன் மனைவி உறவு அன்பு உடையதாக இருக்கும். தொழில் முயற்சி செய்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள். கலைத்துறை ஜவுளித்துறை உணவுத் துறையில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை சற்று கூடுதல் ஆனாலும் அவைகளில் வெற்றி காண்பீர்கள். திருமணம் மற்றும் முயற்சிகள் வெற்றியடையும். சொத்துக்கள் வாங்குவது விற்பது போன்றவற்றில் நல்ல முடிவை விடுவீர்கள். வழக்கு மற்றும் பிரச்சினைகளில் இருப்பவர்கள் அவைகளில் இருந்து விடுபடக் கூடிய நல்ல நாள் ஆகும். தன வரவிற்கு வாய்ப்பு உண்டு. மாணவர்களுக்கு கல்வி சிறப்பாக இருக்கும். உயர் கல்வியை நோக்கி செல்பவர்களுக்கும் வேலை தேடிக்கொண்டிருப்பவர்களுக்கும் உங்களுடைய புதிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் நாள் ஆகும்.
கன்னி
கன்னி ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய தினம் சந்திரன் ஆறாம் இடத்தில் இருப்பதால் உங்களுடைய எதிரிகள் உங்களை நெருங்கி வருவார்கள். அவர்களோடு இணக்கமான சூழ்நிலை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறப்பாக இருக்கும். புதிய தொழில் முயற்சிகளில் ஈடுபட்டு வெற்றி பெறுவீர்கள். சகோதரர்கள் வகையில் சில மனக்கசப்புகள் ஏற்பட்டாலும், விட்டுக் கொடுத்து செல்வீர்கள். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும். அறிவியல் மற்றும் தொழில்நுட்ப கல்வி பயின்றவர்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கப் பெறுவார்கள். வாகனத் தொழிலில் ஈடுபட்டு இருப்பவர்களுக்கு நல்ல வருமானம் உண்டாகும். மாணவர்களின் கல்வி நன்றாக இருக்கும்.
துலாம்
துலாம் ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிகச் சிறந்த நாள் ஆகும். சந்திரன் ஐந்தாம் இடத்தில் சஞ்சாரம் செய்வது உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களால் மகிழ்ச்சியும், ஆதாயமும் உண்டாக வழி பிறக்கும். நண்பர்களோடு புதிய தொழில் முயற்சிகளை பற்றி சிந்திப்பீர்கள். இவைகளில் வெற்றி கிடைக்கும். கணவன் மனைவி இரவு அன்னியோன்னியமாக இருக்கும். தனவரவு உண்டு. உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை சற்று அதிகமானாலும், அவைகளை வெற்றிகரமாக எதிர்கொண்டு உங்கள் மீது உள்ள நம்பிக்கையை அதிகப்படுத்துவார்கள். குழந்தை பாக்கியம் எதிர்நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் வந்து சேரும். செலவினங்கள், அதிகமாவதால் இந்தியாவில் பற்றாக்குறை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. எனவே நிதி நிர்வாகம் முக்கியம்.
விருச்சகம்
விருச்சகம் ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக இருக்கும். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும். கணவன் மனைவி உறவில் சிறுசிறு பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டாலும், பிற்பகலுக்கு மேல் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும். சகோதரர்கள் வகையில் பிரச்சனைகள் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு என்பதால் கோபத்தை குறைத்து குணத்தை அதிகமாக கைக்கொள்ளவேண்டும். பொறுமை மிக அவசியம். பல புதிய வியாபாரங்களை பற்றி சிந்தனைகளும், நண்பர்களுடன் கலந்துரையாடுவதும் இருக்கும். இவைகளில் முடிவு எடுப்பதை ஓரிரு நாட்கள் தள்ளி வைப்பது நல்லது. சுபகாரிய முயற்சிகள் திருமண காரிய நிகழ்ச்சிகள் சிறிய தடங்கல்களுக்கு பின் நல்லபடியாக முடியும். மாணவர்களின் கல்வியில் கூடுதல் கவனம் தேவை. குடும்பத்திலுள்ள மூத்தவர்களுடன் சற்று அனுசரித்துச் செல்வது குடும்பத்தில் அமைதியை மேம்படுத்தும்.
தனுசு
தனுசு ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாளாக இருக்கும். உங்களுடைய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். திருமணம் மற்றும் சுப காரிய முயற்சிகளில் வெற்றி காண்பீர்கள். புதிய பிரயாணங்களை பற்றி திட்டமிடுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புகள், விரும்பத்தக்க இடமாற்றங்கள், உத்தியோக உயர்வு மற்றும் ஊதிய உயர்விற்கான உருவாக்கும் நல்ல நாள் ஆகும். குடும்பத்தில் அமைதி தவழும். சிறிய அளவில் பற்றாக்குறை இருந்தாலும், இதமாக சமாளிப்பீர்கள். கணவன் மனைவி உறவு சிறப்பாக இருக்கும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் அலைச்சலும் செலவும் உண்டாக வழி உள்ளது என்பதால் இவற்றில் சற்று நிதானமாக நடந்து கொள்வது நல்லது. சோசியல் மீடியாவில் நேரத்தை இன்று செலவிட வாய்ப்பு உண்டு. எனவே இம்மாதிரியான காரியங்களில் சற்று எச்சரிக்கையாக இருக்கவும்.
மகரம்
மகர ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சுப பலன்களைத் தரும் ஒரு நல்ல நாள் ஆகும். திருமண முயற்சிகளும் சுபகாரிய முயற்சிகளில் வெற்றி அடையும். வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புகள் கிடைப்பதற்கரிய உகந்த நாள் ஆகும். வெளியூர் மற்றும் வெளிநாடுகளில் இருந்து பார்த்த தனவரவு உண்டாகும். கணவன் மனைவி உறவு நன்றாக இருக்கும். வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு மேலதிகாரிகளின் பாராட்டுக்களை பெறுவீர்கள். சொத்து தொடர்பான பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு கிடைக்கும் நாள் இன்றைய நாள் ஆகும். மாணவர்களுக்கு கல்வி நன்றாக இருக்கும். உயர்கல்வி பயில முயற்சி செய்து கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு கல்லூரிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களில் விண்ணப்பித்தல் மற்றும் வெளிநாடுகளுக்கு பிரயாணம் செய்தல் போன்றவற்றைப் பற்றி நல்ல முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும்.
கும்பம்
கும்ப ராசி நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் சற்று அலைச்சல் உடன் கூடிய உணர்ச்சிவசப்படக்கூடிய நாளாக இருக்கும். எனவே கோபத்தை குறைத்துக் கொள்ளவும் குழந்தைகள் வகையில் செலவினங்கள் அதிகரிக்க வாய்ப்பு உண்டு. கல்விச் செலவுகள் சற்று கூடுதலாக ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. இவைகளைப் பற்றிய சிந்தனைகள் உங்கள் மனதை முழு அளவில் ஆக்கிரமிக்கும். ஒரு சிலருக்கு பூர்வீக சொத்து சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சினைகள் அல்லது சொந்த பந்தங்களுக்கு இடையில் ஏற்பட்ட மனக்கசப்புகள் போன்றவற்றிற்கு தீர்வு கிடைக்கும் நாளாக இன்றைய நாள் அமையும். மாணவர்கள் கல்வியில் நல்ல நிலைமைக்கு வருவர். உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களால் அலைச்சலும், செலவினங்களும் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருந்து வரும்.
மீனம்
மீனம் ராசி நேயர்களுக்கு நல்ல பலன்களைக் கொடுக்கக் கூடிய சிறந்த நாள் ஆகும். வெளிநாட்டில் வேலை பார்ப்பவர்களுக்கும் வெளிநாட்டு வேலைக்கு முயற்சி செய்துகொண்டு இருப்பவர்களுக்கும் பல புதிய வழிமுறைகளும் புதிய வேலைவாய்ப்புக்கான வழிமுறைகளும் கிடைக்கும். பொருளாதாரம் நன்றாக இருந்து வரும். குடும்பத்துடன் அதிக நேரம் செலவு செய்ய முடியாமல் தவிப்பீர்கள். கணவன் மனைவி உறவு ஒருவரை ஒருவர் புரிந்து கொண்டதாக அமையும். சுபச் செலவுகள் வந்து சேரும் பல புதிய தொழில் முயற்சிகளில் ஈடுபடுவர். நல்ல முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். திருமணம் மற்றும் சுப காரிய முயற்சிகள் வெற்றிஅடையும்.
மாணவர்களுக்கு கல்வியில் தலைமைக்கு வருவர். கல்வியில் புதிய வாய்ப்புகள் பற்றிய சிந்தனைகள் மனதில் உதயமாகும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு சிறப்பான நாள் ஆகும். பத்திரிக்கைத்துறை, மீடியா துறை கலைத்துறையில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல பெயர் கிடைக்கும். பொருளாதாரத்தில் சிறுசிறு பற்றாக்குறை ஏற்பட்டாலும், வெற்றிகரமாக சமாளிப்பீர்கள். இணையதளங்கள் மற்றும் சோசியல் மீடியாவில் அதிக நேரம் செலவிட வாய்ப்பு உண்டு என்பதால் இவைகளில் கவனம் தேவை.