இன்றைய இராசி பலன் 18/06/2019

மேஷம்

மேஷ ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக அமையும். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும். உடன்பிறந்தவர்களுடன் சற்று மனக்கசப்பு வர வாய்ப்பு உண்டு. பேச்சில் நிதானம் தேவை. தொழில்துறையில் ஈடுபட்டிருப்பவர்களுக்கு விருத்தியடையும். மருந்து பொறியியல் சேவைத் தொழில் புரிபவர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக செல்லும். சிறிதளவு பற்றாக்குறை இருந்தாலும், வெற்றிகரமாக சமாளிப்பீர்கள். உத்தியோகத்தில் உள்ளவர்களுக்கு நல்ல பலன் உண்டு. நாளின் பிற்பகுதியில் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும். மாணவர்களுடைய கல்வி மேம்படும். உயர் கல்வியை நோக்கி இருப்பவர்கள் சற்று கவனமாக இருப்பது நல்லது.
ரிஷபம்:

ரிஷப ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக அமையும். குடும்பத்தில் பேச்சுவார்த்தையில் நிதானம் தேவை. நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் செலவுகளும் அலைச்சலும் உண்டாக வாய்ப்பு உண்டு. நாளின் பிற்பகுதியில் குடும்பத்தில் சந்தோஷமும், மகிழ்ச்சியும் இனிமையாக அமையும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு இன்றைய நாள் கூடுதல் பணிச் சுமையை கொடுத்தாலும் வெற்றிகரமாக செயல்பட்டு நல்ல பெயரை எடுப்பீர்கள். சொந்த தொழில் செய்பவர்களுக்கு ஒரு அற்புதமான நாளாக இன்றைய நாள் அமையும். புதிய வாய்ப்புகள் உங்களைத் தேடி வரும். வேலை தேடிக் கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் வந்து சேரும். உடல் நலம் சீராக இருந்துவரும். பெரியோர்களுடன் ஒற்றுமையை சற்று நிதானமாக கடைபிடிப்பது நல்லது.
மிதுனம்:

மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாளாக அமையும். குடும்பத்தில் ஒற்றுமை நிலவும். தனவரவு உண்டு. மாணவர்களின் கல்வி மேம்படும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல நாளாக இன்றைய நாள் அமையும். உத்தியோகத்தில் நல்ல பெயர் எடுப்பீர்கள். சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு சிறப்பானதொரு நாளாக இன்றைய நாள் அமையும். தொழில் முன்னேற்றத்தை பற்றிய சிந்தனைகளும், செயல்பாடுகளும் இருக்கும். குடும்பத்தில் அமைதி நிலவும். உடல் நலம் சீராக இருந்துவரும். ஒரு சிலருக்கு இடமாற்றத்தை பற்றியோ அல்லது சொத்து வாங்குவது மற்றும் விற்பது பற்றிய பேச்சு வார்த்தைகள் சுபமாக முடிய வாய்ப்பு உள்ளது.
கடகம்:

கடக ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சற்று அலைச்சல் உடன் கூடிய நாளாக இருந்தாலும், இறுதியில் வெற்றி கிடைக்கும். சிறிய அளவிலான மன குழப்பம் மற்றும் எதிர்காலத்தைப் பற்றிய பயத்துடனே இருப்பீர்கள். தூக்கம் சற்று மாறுபட வாய்ப்பு உண்டு. தொழில் விருத்தி நன்றாக இருக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை அதிகரிக்கும். நாளின் பிற்பகுதியில் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறப்பாக இருக்கும். குடும்பத்தில் மூத்தவர்களுடன் அனுசரித்துச் செல்வது நல்லது. உங்களுடைய பேச்சு இருக்கும் செயல்பாட்டிற்கும் சிறந்த அங்கீகாரம் இருக்கும். மாணவர்களின் கல்வி சிறப்பாக செல்லும். மொத்தத்தில் இன்றைய நாள் சற்று சிரமங்களை கொடுத்தாலும் நாளின் இறுதியில் பல நல்ல பலன்களை அள்ளி வழங்கி விடும்.
சிம்மம்:

சிம்ம ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் தனவரவுடன் கூடிய நாளாக இருக்கும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் உதவிகளும், ஆதாயங்களும் உண்டாகும். திருமணம் தொடர்பான பேச்சுவார்த்தைகள் வெற்றிகரமாக முடியும். குடும்பத்தில் மூத்தவர்களுடன் ஒற்றுமை சிறப்பாக இருந்து வரும். மாணவர்களின் கல்வி நல்ல நிலையில் இருக்கும். சொத்து சம்பந்தப்பட்ட காரியங்களில் வெற்றியை கொடுப்பதாக அமையும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் பற்றிய சிந்தனைகள் மேலோங்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பல நல்ல பலன்கள் வரும் நேரமிது. கணவன் மனைவி உறவு திருப்திகரமாக இருக்கும். இளைஞர்களுக்கு பல புதிய நண்பர்களின் சந்திப்பு மன மகிழ்ச்சி போன்றவை உண்டாகும்.
கன்னி:

கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் செய்தொழிலில் முன்னேற்றத்தைக் காண்பர். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பாராட்டுரைகள் கிடைக்கும். வெற்றிகரமாக தன்னுடைய வேலையை முடித்து திறமையை நிரூபிப்பார்கள். மாணவர்களின் கல்வி சிறப்பாக இருக்கும். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும். தனவரவு உண்டு. புதிய பிரயாணங்கள் மற்றும் புதிய தொழில்களை பற்றிய திட்டமிடுதல் இருக்கும். எதிர்காலத்தைப் பற்றிய சிந்தனைகள் மேலோங்கும். குழந்தைகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். மூத்தவர்களின் அன்பும், அரவணைப்பும் கிடைக்கும். பெண்கள் வீட்டிற்கு தேவையான பொருட்களை சேர்க்கும் காலமாக இன்றைய காலம் உள்ளது. கணவன் மனைவி ஒற்றுமை மேம்படும்.
துலாம்:

துலாம் ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் நன்மை தரும் நாளாகவே உள்ளது. தனவரவு உண்டு. இருப்பினும் பற்றாக்குறை இருந்து வரும். மூத்தவர்களுடன் சற்று அனுசரித்து செல்வது நல்லது. உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு சிறந்த நாளாக இன்றைய நாள் அமையும். சொந்த தொழில் செய்பவர்களுக்கு தொழிலில் விருத்தி காண்பார்கள். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தரும் வேலை தேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் வந்து சேரும். வெளிநாடுகளில் இருப்பவர்களுக்கு தாய் நாடுகளில் இருந்து நல்ல செய்திகள் கிடைக்கும். சுப காரியங்களைப் பற்றி திட்டமிடுவீர்கள். வாகன வகையில் இலாபம் உண்டாகும்.
விருச்சகம்:

விருச்சக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சமமான நாளாக இருந்து வரும். எதிர்காலத்தைப் பற்றிய சிந்தனைகளும், குழப்பங்களும் சற்று மன நிம்மதியற்ற நிலையில் இருப்பது போன்ற தோற்றத்தை உருவாக்கும். ஒருசிலருக்கு உடல்நலனில் சிறிய அளவில் பாதிப்புகள் வந்து விலகும். தேவையற்ற அலைச்சலை தவிர்த்துக் கொள்வது நல்லது. உத்தியோகத்தில் மற்றும் தொழிலில் இருப்பவர்கள் முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பதை சற்று தள்ளி வைப்பது நன்றாக இருக்கும். உணர்ச்சிவசப்படுவதை குறைத்துக் கொள்ளவும் பேச்சில் நிதானம் தேவை. புது தொழில் முயற்சிகளை தவிர்க்கவும். குடும்பத்தாருடன் விட்டுக் கொடுத்து அனுசரித்து செல்ல வேண்டும். சாதாரணமாக நீங்கள் சொல்லும் வார்த்தை உங்களுக்கு எதிராக திரும்ப கூடும் என்பதால் பேச்சில் நிதானம் தேவை.
தனுசு:

தனுசு ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாளாக இருக்கும். தனவரவு உண்டு. சுப காரியங்களை பற்றிய சிந்தனைகளும், செயல்பாடுகளும் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. அவற்றில் வெற்றி கிடைக்கும். தூரதேச பிரயாணங்கள் தொடர்பான தகவல்களை எதிர்பார்த்து இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் வந்து சேரும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு இணக்கமான சூழ்நிலை இருக்கும். சொந்தத்தொழில் செய்பவர்கள் மேல் நிலைக்கு வருவர். தனவரவு இருந்தாலும், சுப செலவினங்கள் நிறைய வந்து சேரும். இருப்பு குறைவாக இருந்தாலும், மகிழ்ச்சி அதிகமாக இருக்கும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் ஆதாயம் உண்டு. கணவன் மனைவி உறவு சற்று வாக்குவாதங்கள் ஏற்பட்டாலும், இறுதியில் நன்மையாகவே முடியும். நாளின் பிற்பகுதியில் குடும்ப ஒற்றுமை சிறப்பாக இருக்கும்.
மகரம்:

மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிய நாளாக இருக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் கிடைக்கும். சொந்த தொழில் செய்பவர்களின் தொழில் மேம்படும். உடல் ஆரோக்கியம் சீராக இருந்துவரும். மாணவர்கள் கல்வியில் வெற்றியை காணும் நேரம் இது. பெண்களுக்கு குடும்பத்தில் மன மகிழ்ச்சி உண்டாகும். புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றியடையும். நீண்டகால நண்பர்களை சந்திக்க வாய்ப்பு உண்டாகும். வெளிநாட்டு தொடர்புகள் லாபம் தருவதாக இருக்கும். சொத்து சம்பந்தப்பட்ட விஷயங்கள் மற்றும் சுபகாரியங்கள் தொடர்பான விஷயங்களை கவனிப்பீர்கள். இவைகளில் வெற்றியும் கிடைக்கும். புது தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தருவதாக அமையும். உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பும் மரியாதையும் வந்துசேரும் நாளாக இன்றைய நாள் அமையும்.
கும்பம்:

கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் ஒரு மிகச்சிறந்த நாளாகவே இருக்கிறது. புது தொழில் முயற்சிகள் வெற்றி தரும். உறவினர்களால் மகிழ்ச்சியும் தன வரவும் உண்டு. சுப காரியங்களை பற்றிய செயல்பாடுகள் வெற்றியை கொடுக்கும். பூர்வீக சொத்து சம்பந்தப்பட்ட விஷயங்கள் ஒரு தீர்வுக்கு வரும் நாளாக இன்றைய நாள் அமைகிறது. தொழில் கல்வியில் இருப்பவர்களுக்கும் ஆராய்ச்சி கல்வியில் இருப்பவர்களுக்கும் புதிய நல்ல முடிவுகளை எட்டும் நாளாக அமையும். மொத்தத்தில் மாணவர்களின் கல்வி மேம்படும். உடல் நலம் சீராக இருந்துவரும். குடும்பத்தில் மூத்தவர்களுடன் சற்று அனுசரித்து செல்வது நல்லது. தொழில் சம்பந்தமாக கல்வி தொடர்பாகவும், நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சிகள் வெற்றியடையும் நாளாக இன்றைய நாள் அமைகிறது.
மீனம்:

மீன ராசி நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிமையான நாளாக அமையும். வாகன வகையில் ஆதாயம் உண்டு. புது தொழில் முயற்சிகளில் வெற்றிகள் கிடைக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு தொழில் சிறப்பாக செல்லும். புதிய வேலைவாய்ப்புகளை எதிர்நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் வந்து சேரும். உடல் நலம் சீராக இருந்துவரும். குடும்பத்தில் பெரியவர்களுடன் சற்று அனுசரித்து செல்வது நல்லது. தன வரவு உண்டாகும். நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் ஆதாயம் உண்டு. மாணவர்களுக்கு கல்வி சிறப்பாக அமையும். தந்தை வழி சொந்தங்கள் சற்று நெருங்கி வருவதற்கான காலமாகவும் இன்றைய நாள் அமையும். கோபத்தை விடுத்து குணத்தை பெருக்கிக் கொள்வது மனதை செம்மைப்படுத்தும்.